QTKD-K21A-HN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

QTKD-K21A-HN

ĐOÀN KẾT - HỌC TẬP - GIAO LƯU - GIẢI TRÍ

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chỉ mình pha rượu sữa với !!

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
0984610800

Chỉ mình pha rượu sữa với !! Empty
Bài gửiTiêu đề: Chỉ mình pha rượu sữa với !!   Chỉ mình pha rượu sữa với !! EmptyThu Dec 16, 2010 2:08 pm

Lớp mình đã ai uống rượu sữa Balley chưa ?
Hôm nay lần đâu tiên được nếm thử, cảm thấy rất ngon, đó như là một loại rượu trái cây uống rượu đó không say đâu các bạn .
Mà các bạn có biết pha rượu sữa không ? Nếu như biết thì chỉ mình với.
Vì đây là một loại rượu rất ngon nên mình muôn pha chế nó thành một số loại nước uống khác nhau , không biết có bạn nào biết không chỉ mình với .
Cám ơn các bạn !!
http://moti.vn
linkinpark12a3qt

linkinpark12a3qt

Bài gửiTiêu đề: Chỉ mình pha rượu sữa với !!   Chỉ mình pha rượu sữa với !! EmptyThu Dec 16, 2010 10:56 pm

pha làm sao được, pha được thì bọn sx rượu sữa bailey phá sản àh, mà câu hỏi của ông được copy paste trên mạng hay sao mà thấy giống thế, có cách này đây, ông mua ít rượu vang, loại vang đỏ ấy, sau đấy pha sữa đặc có đường hiệu ông thọ ấy, đánh đều cho nổi bọt trên bếp ga nhỏ lửa, sau để nguội uống, chắc cũng ngon nhưng tôi chưa thử, nếu có làm thì báo kết quả nhé, goodluck
nanhthu79

Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ mình pha rượu sữa với !!   Chỉ mình pha rượu sữa với !! EmptyFri Dec 17, 2010 11:00 am

8000 ơi,

Rượu sữa là loại rượu dành cho phụ nữ. Nên nó có nồng độ thấp hơn các loại rượu khác, nhưng như thế không có nghĩa là uống vào và không say.

Nếu em muốn pha rượu với một số loại đồ uống khác thì chị nghĩ là em nên đi học một lớp pha chế. Ở đó họ sẽ dạy em cách phối hợp các thành phần khác nhau để có được một loại đồ uống ngon.
0984610800

Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ mình pha rượu sữa với !!   Chỉ mình pha rượu sữa với !! EmptySat Dec 18, 2010 12:06 pm

linkinpark12a3qt đã viết:
pha làm sao được, pha được thì bọn sx rượu sữa bailey phá sản àh, mà câu hỏi của ông được copy paste trên mạng hay sao mà thấy giống thế, có cách này đây, ông mua ít rượu vang, loại vang đỏ ấy, sau đấy pha sữa đặc có đường hiệu ông thọ ấy, đánh đều cho nổi bọt trên bếp ga nhỏ lửa, sau để nguội uống, chắc cũng ngon nhưng tôi chưa thử, nếu có làm thì báo kết quả nhé, goodluck

Đúng rồi em coppy paste thật, em search trên mạng nhưng ko thấy ai trả lời vấn đề này, cũng có bác hỏi câu tương tự nên coppy paste cho nhanh. Nhớ lớp mình có bác nào đó chuyên pha rượu nên cứ post thử xem sao... hihi
0984610800

Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ mình pha rượu sữa với !!   Chỉ mình pha rượu sữa với !! EmptySat Dec 18, 2010 12:10 pm

nanhthu79 đã viết:
8000 ơi,

Rượu sữa là loại rượu dành cho phụ nữ. Nên nó có nồng độ thấp hơn các loại rượu khác, nhưng như thế không có nghĩa là uống vào và không say.

Nếu em muốn pha rượu với một số loại đồ uống khác thì chị nghĩ là em nên đi học một lớp pha chế. Ở đó họ sẽ dạy em cách phối hợp các thành phần khác nhau để có được một loại đồ uống ngon.

Em cũng thích cái mòn này, k21 có thể giới thiệu nơi nào dạy món pha rượu, thời gian, chi phí hết bao nhiêu?

Nếu nhà mình được thiết kế có 1 quán bar nhỏ ở phòng khách, và mình là người pha rượu theo sở thích của mình. Thỉnh thoảng bạn bè vào chơi mà thể hiện tài năng chắc là tuyệt cú mèo lắm nhỉ.... hihi cheers
ngoclinh
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: batender day   Chỉ mình pha rượu sữa với !! EmptyWed Dec 29, 2010 8:01 pm

the ma ko pm tu som
mon nay la cua e, amuon pha bat ke loai ruou gi pm e,01228434300, mot ky` nua thang, a thich loai do uong gi co loai do uong day. Nhung gia hoi man day 5tram dam bao chat luong, uy tin,muon hoc pm (Nguyen Ngoc Linh)
con ruou sua cua a y, uong ko voi da la ngon nhat,ko phai them gi ca,con muon biet them chi tiet lien he dia chi o tren rabbit
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chỉ mình pha rượu sữa với !!   Chỉ mình pha rượu sữa với !! Empty

Chỉ mình pha rượu sữa với !!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» LỊCH KIỂM TRA GIỮA KỲ MÔN TƯ TƯỞNG HỒ CHÍ MINH
» Yêu một người đã có người yêu rồi nên tán hay ko?