QTKD-K21A-HN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

QTKD-K21A-HN

ĐOÀN KẾT - HỌC TẬP - GIAO LƯU - GIẢI TRÍ

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Yêu một người đã có người yêu rồi nên tán hay ko?

Go down 
Tác giảThông điệp
0984610800

Yêu một người đã có người yêu rồi nên tán hay ko? Empty
Bài gửiTiêu đề: Yêu một người đã có người yêu rồi nên tán hay ko?   Yêu một người đã có người yêu rồi nên tán hay ko? EmptyMon Dec 13, 2010 11:10 pm

Yêu em tôi hiểu rằng:
" Tình yêu gắn liền với trách nhiệm. Cám ơn tình yêu đã cho tôi trưởng thành hơn. Và trưởng thành tôi cũng mới hiểu ra rằng. Tôi thực sự yêu và chỉ yêu 1 người con gái duy nhất. Đó là mẹ của các con tôi sau này, người này sẽ thay tôi chăm sóc con cái tôi, yêu thương chúng và cùng tôi đồng hành trên quãng đời tiếp theo.

Tôi muốn chở che vào bảo vệ cho người con gái này. Muốn cô ấy hạnh phúc và thật sự hạnh phúc. Tôi có thể hi sinh tất cả cho niềm tin đó. Để đạt được điều này, tôi cần có sức mạnh, sức mạnh ko chỉ bảo vệ cho em mà còn cho những người tôi yêu quý. "
http://moti.vn
0984610800

Yêu một người đã có người yêu rồi nên tán hay ko? Empty
Bài gửiTiêu đề: Topic dành cho kẻ muốn nói lên tâm sự của mình với người đó...   Yêu một người đã có người yêu rồi nên tán hay ko? EmptyMon Dec 13, 2010 11:25 pm

Topic dành cho kẻ muốn nói lên tâm sự của mình với người đó...

Để giảm stress cho người người yêu đơn phương, ai có tâm sự cứ post thoải mái vào topic này. Anh em cùng chia sẻ....
bounce
http://moti.vn

Yêu một người đã có người yêu rồi nên tán hay ko?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Yêu một người đã có người yêu rồi có nên tán không ?
» kết bạn nào mọi người ơi......................
» nhạc giáng sinh gửi tặng mọi người
» THÔNG BÁO VỀ DANH SÁCH NHŨNG NGƯỜI NỘP HỌC PHÍ MUỘN BỊ ĐÌNH CHỈ THI
» Tại sao tình dục, chết chóc luôn là điều cấm kị và người ta ngại trả lời vấn đề này?