QTKD-K21A-HN
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

QTKD-K21A-HN

ĐOÀN KẾT - HỌC TẬP - GIAO LƯU - GIẢI TRÍ

Trang ChínhLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

LÝ THUYẾT - BÀI TẬP MÔN NGUYÊN LÝ THỐNG KÊ

Go down 
Tác giảThông điệp
nanhthu79

LÝ THUYẾT - BÀI TẬP MÔN NGUYÊN LÝ THỐNG KÊ Empty
Bài gửiTiêu đề: LÝ THUYẾT - BÀI TẬP MÔN NGUYÊN LÝ THỐNG KÊ   LÝ THUYẾT - BÀI TẬP MÔN NGUYÊN LÝ THỐNG KÊ EmptyMon Dec 06, 2010 9:39 am

Mình gửi các bạn tài liệu môn Nguyên Lý Thống Kê nhé.

Chúc các bạn có kết quả thi tốt.
Attachments
LÝ THUYẾT - BÀI TẬP MÔN NGUYÊN LÝ THỐNG KÊ AttachmentNguyen ly thong ke kinh te.doc
You don't have permission to download attachments.
(695 Kb) Downloaded 90 times
LÝ THUYẾT - BÀI TẬP MÔN NGUYÊN LÝ THỐNG KÊ AttachmentBAI TAP - NGUYEN LY THONG KE.doc
You don't have permission to download attachments.
(418 Kb) Downloaded 99 times
nanhthu79

Bài gửiTiêu đề: Re: LÝ THUYẾT - BÀI TẬP MÔN NGUYÊN LÝ THỐNG KÊ   LÝ THUYẾT - BÀI TẬP MÔN NGUYÊN LÝ THỐNG KÊ EmptyMon Dec 06, 2010 9:40 am

Lúc nãy mình định gửi thêm cả phần bài tập nhưng không được. Nếu bạn nào muốn tham khảo về bài tập có thể vào đây để xem nhé.
nanhthu79

Bài gửiTiêu đề: Re: LÝ THUYẾT - BÀI TẬP MÔN NGUYÊN LÝ THỐNG KÊ   LÝ THUYẾT - BÀI TẬP MÔN NGUYÊN LÝ THỐNG KÊ EmptyMon Dec 06, 2010 9:42 am

nanhthu79 đã viết:
Lúc nãy mình định gửi thêm cả phần bài tập nhưng không được. Nếu bạn nào muốn tham khảo về bài tập có thể vào đây để xem nhé.

Hic hic... Minh attach file nhiều lần mà chằng được. Các bạn nào muốn tham khảo có thể liên lạc với mình, mình sẽ gửi qua email cho các bạn.
nanhthu79

Bài gửiTiêu đề: Re: LÝ THUYẾT - BÀI TẬP MÔN NGUYÊN LÝ THỐNG KÊ   LÝ THUYẾT - BÀI TẬP MÔN NGUYÊN LÝ THỐNG KÊ EmptyMon Dec 06, 2010 3:18 pm

Minh thu mai ma chang duoc. Hic hic... Chang hieu sao nua. Chan that day!!!!!!!!!!!!!!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: LÝ THUYẾT - BÀI TẬP MÔN NGUYÊN LÝ THỐNG KÊ   LÝ THUYẾT - BÀI TẬP MÔN NGUYÊN LÝ THỐNG KÊ Empty

LÝ THUYẾT - BÀI TẬP MÔN NGUYÊN LÝ THỐNG KÊ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» LỊCH THI LẠI 3 MÔN LÝ THUYẾT THỐNG KÊ KINH TẾ, TIẾNG ANH B, TTHCM
» LỊCH THI LẠI VÀ DANH SÁCH 3 MÔN LÝ THUYẾT THỐNG KÊ KINH TẾ, TIẾNG ANH B, TTHCM
» THÔNG BÁO VỀ VIỆC BÀI TẬP THUYẾT TRÌNH CHO CÁC NHÓM VÀO THỨ TƯ TUẦN SAU NGÀY 05/10/2011
» THÔNG BÁO VỀ MÔN HỌC NGUYÊN LÝ KẾ TOÁN
» BAI TẬP 1 NHÓM 3 - LÝ THUYẾT QUẢN TRỊ THEO KHOA HỌC